bóng đá

Lịch thi đấu WAL Cymru Alliance hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

Tất cả Vừa diễn ra Đang diễn ra
01:30
11/08
Denbigh Town Denbigh Town
1-3HT: 0-1
Gresford Athletic Gresford Athletic
01:30
11/08
Holywell Town Holywell Town
0-3HT: 0-3
Ruthin Town Ruthin Town
20:30
11/08
Bangor City Bangor City
5-1HT: 4-0
Buckley Town Buckley Town
20:30
11/08
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
1-0HT: 1-0
Rhyl FC Rhyl FC
20:30
11/08
Conwy Borough Conwy Borough
1-2HT: 0-1
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
20:30
11/08
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-2HT: 0-2
Porthmadog FC Porthmadog FC
20:30
11/08
Flint Town United Flint Town United
5-2HT: 5-2
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
20:30
11/08
Prestatyn Town Prestatyn Town
0-2HT: 0-2
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
00:45
15/08
Ruthin Town Ruthin Town
1-2HT: 0-2
Bangor City Bangor City
20:30
18/08
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
1-0HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
20:30
18/08
Buckley Town Buckley Town
1-2HT: 0-2
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
20:30
18/08
Denbigh Town Denbigh Town
1-3HT: 1-3
Flint Town United Flint Town United
20:30
18/08
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-3HT: 0-1
Bangor City Bangor City
20:30
18/08
Porthmadog FC Porthmadog FC
2-0HT: 1-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
20:30
18/08
Holywell Town Holywell Town
2-3HT: 2-2
Penrhyncoch Penrhyncoch
20:30
18/08
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-2HT: 0-2
Gresford Athletic Gresford Athletic
20:30
18/08
Ruthin Town Ruthin Town
2-3HT: 0-0
Rhyl FC Rhyl FC
00:30
22/08
Ruthin Town Ruthin Town
2-1HT: 1-0
Denbigh Town Denbigh Town
01:30
22/08
Buckley Town Buckley Town
3-0HT: 3-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
01:30
22/08
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
1-3HT: 0-1
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
01:30
22/08
Prestatyn Town Prestatyn Town
1-1HT: 0-1
Rhyl FC Rhyl FC
01:45
22/08
Bangor City Bangor City
1-2HT: 0-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
01:45
22/08
Penrhyncoch Penrhyncoch
3-0HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
01:30
23/08
Conwy Borough Conwy Borough
1-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
01:30
23/08
Flint Town United Flint Town United
2-2HT: 2-2
Holywell Town Holywell Town
01:30
25/08
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-0HT: 1-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
01:45
25/08
Rhyl FC Rhyl FC
3-1HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
01:45
25/08
Denbigh Town Denbigh Town
3-2HT: 2-1
Bangor City Bangor City
20:30
25/08
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
2-1HT: 1-0
Ruthin Town Ruthin Town
20:30
25/08
Flint Town United Flint Town United
1-1HT: 1-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
20:30
25/08
Buckley Town Buckley Town
1-2HT: 1-0
Conwy Borough Conwy Borough
20:30
25/08
Holywell Town Holywell Town
0-1HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
20:30
25/08
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
2-3HT: 2-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
01:30
01/09
Bangor City Bangor City
1-1HT: 0-1
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
01:45
01/09
Conwy Borough Conwy Borough
4-1HT: 2-0
Denbigh Town Denbigh Town
20:30
01/09
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
5-0HT: 1-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
20:30
01/09
Porthmadog FC Porthmadog FC
1-3HT: 0-1
Rhyl FC Rhyl FC
20:30
01/09
Holywell Town Holywell Town
2-1HT: 2-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
20:30
01/09
Prestatyn Town Prestatyn Town
0-4HT: 0-1
Buckley Town Buckley Town
20:30
01/09
Ruthin Town Ruthin Town
2-0HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
20:30
01/09
Penrhyncoch Penrhyncoch
1-0HT: 1-0
Flint Town United Flint Town United
01:30
08/09
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
5-0HT: 2-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
01:30
08/09
Holywell Town Holywell Town
1-1HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
20:30
08/09
Buckley Town Buckley Town
2-1HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
20:30
08/09
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
3-2HT: 0-0
Bangor City Bangor City
20:30
08/09
Denbigh Town Denbigh Town
1-1HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
20:30
08/09
Flint Town United Flint Town United
7-1HT: 7-1
Ruthin Town Ruthin Town
20:30
08/09
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
2-1HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
20:30
08/09
Rhyl FC Rhyl FC
1-3HT: 0-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
01:30
22/09
Conwy Borough Conwy Borough
2-0HT: 1-0
Rhyl FC Rhyl FC
01:30
22/09
Holywell Town Holywell Town
1-3HT: 0-1
Denbigh Town Denbigh Town
20:30
22/09
Gresford Athletic Gresford Athletic
0-3HT: 0-2
Bangor City Bangor City
20:30
22/09
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-3HT: 0-0
Buckley Town Buckley Town
20:30
22/09
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
0-1HT: 0-1
Flint Town United Flint Town United
20:30
22/09
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
20:30
22/09
Porthmadog FC Porthmadog FC
1-2HT: 0-1
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
20:30
22/09
Prestatyn Town Prestatyn Town
2-3HT: 0-2
Ruthin Town Ruthin Town
01:30
26/09
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
5-0HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
01:30
26/09
Buckley Town Buckley Town
1-1HT: 1-1
Ruthin Town Ruthin Town
01:30
26/09
Bangor City Bangor City
1-0HT: 1-0
Conwy Borough Conwy Borough
01:30
26/09
Denbigh Town Denbigh Town
2-1HT: 1-1
Prestatyn Town Prestatyn Town
01:30
26/09
Holywell Town Holywell Town
1-0HT: 0-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
01:30
26/09
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-1HT: 0-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
01:30
26/09
Rhyl FC Rhyl FC
0-2HT: 0-2
Flint Town United Flint Town United
01:30
27/09
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
0-1HT: 0-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
01:30
29/09
Buckley Town Buckley Town
4-0HT: 2-0
Holywell Town Holywell Town
01:45
29/09
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
0-6HT: 0-5
Gresford Athletic Gresford Athletic
20:30
29/09
Flint Town United Flint Town United
1-1HT: 1-1
Conwy Borough Conwy Borough
20:30
29/09
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-0HT: 1-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
20:30
29/09
Porthmadog FC Porthmadog FC
6-0HT: 2-0
Denbigh Town Denbigh Town
20:30
29/09
Prestatyn Town Prestatyn Town
1-1HT: 1-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
20:30
29/09
Rhyl FC Rhyl FC
0-3HT: 0-1
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
01:30
13/10
Holywell Town Holywell Town
2-3HT: 1-1
Rhyl FC Rhyl FC
20:30
13/10
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
2-0HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
20:30
13/10
Conwy Borough Conwy Borough
2-2HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
20:30
13/10
Denbigh Town Denbigh Town
3-4HT: 0-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
20:30
13/10
Bangor City Bangor City
0-0HT: 0-0
Flint Town United Flint Town United
20:30
13/10
Gresford Athletic Gresford Athletic
2-1HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
20:30
13/10
Ruthin Town Ruthin Town
1-2HT: 0-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
20:30
13/10
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
3-3HT: 0-0
Buckley Town Buckley Town
01:30
27/10
Prestatyn Town Prestatyn Town
3-0HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
01:45
27/10
Rhyl FC Rhyl FC
5-0HT: 3-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
20:30
27/10
Buckley Town Buckley Town
1-2HT: 0-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
20:30
27/10
Holywell Town Holywell Town
2-2HT: 0-1
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
20:30
27/10
Flint Town United Flint Town United
1-0HT: 1-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
20:30
27/10
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-2HT: 0-0
Bangor City Bangor City
20:30
27/10
Porthmadog FC Porthmadog FC
2-0HT: 1-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:00
03/11
Ruthin Town Ruthin Town
2-0HT: 1-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
21:30
03/11
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
2-0HT: 1-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
03/11
Conwy Borough Conwy Borough
2-2HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
03/11
Bangor City Bangor City
9-0HT: 3-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
21:30
03/11
Buckley Town Buckley Town
2-5HT: 1-2
Rhyl FC Rhyl FC
21:30
03/11
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
0-2HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:30
03/11
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
0-2HT: 0-0
Holywell Town Holywell Town
21:30
03/11
Prestatyn Town Prestatyn Town
2-3HT: 2-3
Flint Town United Flint Town United
21:30
17/11
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
02:30
24/11
Bangor City Bangor City
3-0HT: 2-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
02:30
24/11
Denbigh Town Denbigh Town
3-1HT: 1-1
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
02:30
24/11
Flint Town United Flint Town United
2-0HT: 2-0
Buckley Town Buckley Town
21:00
24/11
Gresford Athletic Gresford Athletic
0-1HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:30
24/11
Holywell Town Holywell Town
0-3HT: 0-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
24/11
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
2-1HT: 1-1
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
24/11
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-1HT: 0-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
24/11
Rhyl FC Rhyl FC
4-1HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
02:30
01/12
Rhyl FC Rhyl FC
2-1HT: 1-0
Bangor City Bangor City
20:00
01/12
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
2-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
21:00
01/12
Gresford Athletic Gresford Athletic
1-1HT: 0-1
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:00
01/12
Ruthin Town Ruthin Town
3-2HT: 1-2
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
01/12
Buckley Town Buckley Town
0-2HT: 0-2
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
01/12
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
3-0HT: 3-0
Flint Town United Flint Town United
21:30
01/12
Porthmadog FC Porthmadog FC
4-1HT: 2-1
Holywell Town Holywell Town
21:30
01/12
Prestatyn Town Prestatyn Town
5-2HT: 1-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
02:30
15/12
Bangor City Bangor City
5-2HT: 2-1
Holywell Town Holywell Town
02:30
15/12
Denbigh Town Denbigh Town
0-2HT: 0-0
Rhyl FC Rhyl FC
21:30
15/12
Flint Town United Flint Town United
1-0HT: 1-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
15/12
Conwy Borough Conwy Borough
1-2HT: 0-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
21:30
15/12
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-2HT: 1-2
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
15/12
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
0-2HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:30
15/12
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-1HT: 0-0
Buckley Town Buckley Town
21:30
15/12
Prestatyn Town Prestatyn Town
4-0HT: 2-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
02:45
20/12
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
0-0HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:00
22/12
Gresford Athletic Gresford Athletic
3-3HT: 1-1
Buckley Town Buckley Town
21:30
22/12
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-1HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
22/12
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
6-2HT: 3-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
20:00
26/12
Denbigh Town Denbigh Town
3-0HT: 1-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
26/12
Porthmadog FC Porthmadog FC
0-2HT: 0-1
Bangor City Bangor City
21:30
26/12
Holywell Town Holywell Town
2-1HT: 2-1
Flint Town United Flint Town United
21:30
26/12
Rhyl FC Rhyl FC
0-3HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
20:00
29/12
Bangor City Bangor City
0-2HT: 0-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
21:00
29/12
Gresford Athletic Gresford Athletic
5-1HT: 1-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
21:30
29/12
Conwy Borough Conwy Borough
1-1HT: 1-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
29/12
Flint Town United Flint Town United
1-1HT: 0-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
29/12
Rhyl FC Rhyl FC
2-0HT: 2-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
29/12
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
2-0HT: 1-0
Buckley Town Buckley Town
21:30
29/12
Penrhyncoch Penrhyncoch
3-3HT: 1-2
Holywell Town Holywell Town
21:30
29/12
Prestatyn Town Prestatyn Town
3-3HT: 1-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:00
05/01
Gresford Athletic Gresford Athletic
2-0HT: 1-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:00
05/01
Ruthin Town Ruthin Town
2-1HT: 0-0
Holywell Town Holywell Town
21:30
05/01
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
1-2HT: 0-1
Prestatyn Town Prestatyn Town
21:30
05/01
Buckley Town Buckley Town
0-2HT: 0-0
Bangor City Bangor City
21:30
05/01
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-2HT: 1-0
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
05/01
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-4HT: 1-4
Flint Town United Flint Town United
21:30
05/01
Porthmadog FC Porthmadog FC
4-2HT: 1-1
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
05/01
Rhyl FC Rhyl FC
3-1HT: 1-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
02:30
12/01
Bangor City Bangor City
5-0HT: 1-0
Denbigh Town Denbigh Town
02:30
12/01
Prestatyn Town Prestatyn Town
1-0HT: 1-0
Holywell Town Holywell Town
03:00
12/01
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-1HT: 0-1
Rhyl FC Rhyl FC
21:00
12/01
Gresford Athletic Gresford Athletic
2-2HT: 1-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
21:00
12/01
Ruthin Town Ruthin Town
1-2HT: 1-2
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
12/01
Conwy Borough Conwy Borough
2-2HT: 0-1
Buckley Town Buckley Town
21:30
12/01
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
0-1HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
21:30
12/01
Porthmadog FC Porthmadog FC
2-2HT: 2-2
Flint Town United Flint Town United
02:30
19/01
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-4HT: 0-1
Bangor City Bangor City
02:30
19/01
Denbigh Town Denbigh Town
1-3HT: 0-1
Conwy Borough Conwy Borough
21:00
19/01
Gresford Athletic Gresford Athletic
0-0HT: 0-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
19/01
Buckley Town Buckley Town
3-2HT: 1-2
Prestatyn Town Prestatyn Town
21:30
19/01
Flint Town United Flint Town United
2-1HT: 2-1
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
19/01
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
2-0HT: 0-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
19/01
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
1-3HT: 1-1
Holywell Town Holywell Town
21:30
19/01
Rhyl FC Rhyl FC
2-1HT: 1-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
02:30
26/01
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
0-2HT: 0-1
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
02:45
26/01
Conwy Borough Conwy Borough
3-1HT: 2-1
Holywell Town Holywell Town
21:00
26/01
Ruthin Town Ruthin Town
1-1HT: 1-1
Flint Town United Flint Town United
21:30
26/01
Bangor City Bangor City
0-0HT: 0-0
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
26/01
Penrhyncoch Penrhyncoch
1-2HT: 0-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
26/01
Porthmadog FC Porthmadog FC
3-3HT: 1-1
Buckley Town Buckley Town
21:30
26/01
Prestatyn Town Prestatyn Town
2-0HT: 2-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
02:30
02/02
Rhyl FC Rhyl FC
0-5HT: 0-3
Conwy Borough Conwy Borough
02:45
02/02
Denbigh Town Denbigh Town
1-3HT: 1-2
Holywell Town Holywell Town
21:30
02/02
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
1-1HT: 1-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:30
02/02
Bangor City Bangor City
1-2HT: 1-1
Gresford Athletic Gresford Athletic
21:30
02/02
Buckley Town Buckley Town
1-2HT: 0-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
21:30
02/02
Flint Town United Flint Town United
2-1HT: 2-1
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
21:30
02/02
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-3HT: 1-1
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
02/02
Ruthin Town Ruthin Town
0-0HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
21:00
09/02
Gresford Athletic Gresford Athletic
1-1HT: 0-0
Rhyl FC Rhyl FC
21:00
09/02
Ruthin Town Ruthin Town
4-2HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
21:30
09/02
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
1-0HT: 0-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
09/02
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-1HT: 0-0
Penrhyncoch Penrhyncoch
02:30
16/02
Conwy Borough Conwy Borough
0-1HT: 0-0
Bangor City Bangor City
02:30
16/02
Prestatyn Town Prestatyn Town
2-1HT: 1-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:00
16/02
Gresford Athletic Gresford Athletic
1-1HT: 0-0
Holywell Town Holywell Town
21:00
16/02
Ruthin Town Ruthin Town
0-1HT: 0-0
Buckley Town Buckley Town
21:30
16/02
Flint Town United Flint Town United
2-0HT: 2-0
Rhyl FC Rhyl FC
21:30
16/02
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
1-1HT: 0-1
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
16/02
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
2-1HT: 0-1
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
16/02
Porthmadog FC Porthmadog FC
2-0HT: 1-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
02:30
23/02
Holywell Town Holywell Town
0-2HT: 0-1
Buckley Town Buckley Town
03:00
23/02
Bangor City Bangor City
0-4HT: 0-3
Ruthin Town Ruthin Town
21:00
23/02
Gresford Athletic Gresford Athletic
1-1HT: 0-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
21:30
23/02
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
1-0HT: 0-0
Rhyl FC Rhyl FC
21:30
23/02
Conwy Borough Conwy Borough
0-1HT: 0-1
Flint Town United Flint Town United
21:30
23/02
Denbigh Town Denbigh Town
0-3HT: 0-1
Porthmadog FC Porthmadog FC
21:30
23/02
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
1-4HT: 0-0
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
21:30
23/02
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-0HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
02:45
02/03
Rhyl FC Rhyl FC
1-0HT: 0-0
Holywell Town Holywell Town
21:30
02/03
Buckley Town Buckley Town
2-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
21:30
02/03
Flint Town United Flint Town United
0-0HT: 0-0
Bangor City Bangor City
21:30
02/03
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
0-1HT: 0-0
Denbigh Town Denbigh Town
21:30
02/03
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
3-2HT: 1-1
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
02/03
Penrhyncoch Penrhyncoch
0-2HT: 0-2
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
02/03
Porthmadog FC Porthmadog FC
1-0HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
02/03
Prestatyn Town Prestatyn Town
1-1HT: 0-0
Gresford Athletic Gresford Athletic
02:30
09/03
Conwy Borough Conwy Borough
1-1HT: 1-1
Prestatyn Town Prestatyn Town
02:30
09/03
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
3-2HT: 1-0
Rhyl FC Rhyl FC
21:30
09/03
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
3-2HT: 0-0
Buckley Town Buckley Town
21:30
09/03
Bangor City Bangor City
1-3HT: 0-2
Penrhyncoch Penrhyncoch
21:30
09/03
Denbigh Town Denbigh Town
3-1HT: 3-0
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
21:30
09/03
Gresford Athletic Gresford Athletic
0-1HT: 0-1
Flint Town United Flint Town United
21:30
09/03
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
0-0HT: 0-0
Holywell Town Holywell Town
21:30
09/03
Ruthin Town Ruthin Town
2-0HT: 0-0
Porthmadog FC Porthmadog FC
02:45
13/03
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
2-0HT: 0-0
Ruthin Town Ruthin Town
02:45
13/03
Bangor City Bangor City
1-6HT: 1-3
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
02:45
13/03
Denbigh Town Denbigh Town
1-3HT: 1-2
Holywell Town Holywell Town
21:00
16/03
Porthmadog FC Porthmadog FC
0-2HT: 0-2
Guilsfield Athletic Guilsfield Athletic
21:30
16/03
Denbigh Town Denbigh Town
2-3HT: 1-2
Airbus UK Broughton Airbus UK Broughton
21:30
16/03
Flint Town United Flint Town United
0-0HT: 0-0
Prestatyn Town Prestatyn Town
21:30
16/03
Gresford Athletic Gresford Athletic
0-0HT: 0-0
Ruthin Town Ruthin Town
21:30
16/03
Holywell Town Holywell Town
3-0HT: 0-0
Holyhead Hotspur Holyhead Hotspur
21:30
16/03
Llanrhaedr Ym Mochnant FC Llanrhaedr Ym Mochnant FC
2-2HT: 1-0
Bangor City Bangor City
21:30
16/03
Penrhyncoch Penrhyncoch
3-2HT: 0-0
Conwy Borough Conwy Borough
21:30
16/03
Rhyl FC Rhyl FC
3-1HT: 1-0
Buckley Town Buckley Town